✕ CLOSE Noma Da Kiwo Hotuna Kiwon Lafiya Girke-Girke Sana'o'i Kimiyya da Kere-Kere Ra'ayin Aminiya Ra’ayoyi Rahoto
Click Here To Listen To Trust Radio Live

Hulk Hogan ya mutu yana da shekara 71

Hulk Hogan da sanyin safiyar Alhamis ya kamu da bugun zuciya wanda ya yi ajalinsa.

Shahararren ɗan kokawa ɗan ƙasar Amurka mai ritaya Terry Gene Bollea wanda aka fi sani da Hulk Hogan ya rasu yana da shekara 71 a duniya.

A cewar TMZ da sauran rahotanni, likitoci sun mayar da martani a gidansa na Clearwater, da ke Florida da sanyin safiyar Alhamis kan Hulk Hogan ya kamu da bugun zuciya da ya yi ajalinsa.

Daga nan an ɗauki Hogan da wuri aka saka shi cikin motar ɗaukar marasa lafiya.

Duk da damuwa na kwanan da aka bayyana game da lafiyarsa – ciki har da larurar wuyansa a farkon wannan shekara, matarsa ​​Sky ta riga ta ce zuciyarsa ta kasance tana bugu da ƙarfi.

Hogan ya kasance mutum mai kawo sauyi a cikin ƙwararrun ‘yan kokawa, wanda aka yaba wa wajen  ɗaga darajar wasan da nishaɗantarwa.

Ya fara wasa a bainar jama’a a cikin shekarar 1977 kuma ya fara zama babban tauraro a cikin 1980s tare da Kamfanin nishaɗantarwar kokawa na WWE (yanzu ya zama WWE), yana ba da labarin abubuwan da suka faru kuma ya zama zakaran WWF sau shida.