✕ CLOSE Noma Da Kiwo Hotuna Kiwon Lafiya Girke-Girke Sana'o'i Kimiyya da Kere-Kere Ra'ayin Aminiya Ra’ayoyi Rahoto
Click Here To Listen To Trust Radio Live

Firimiya: Manchester United da Chelsea sun yi kunnen doki

Ƙungiyoyin biyu sun raba maki a wasan da suka buga da yammacin ranar Lahadi.

Ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Manchester United da Chelsea sun yi kunnen doki a Gasar Firimiyar Ingila.

Ƙungiyoyin biyu sun tashi 1-1 a wasan hamayya da suka buga da yammacin ranar Lahadi, a filin wasa na Old Trafford.

Bruno Fernandez ne ya fara jefa wa Manchester ƙwallo a minti na 70 a bugun fenariti, bayan dawowa daga hutuk rabin lokaci.

Chelsea ta warware ƙwallon a minti ma 74 ta hannun ɗan wasan tsakiyarta Moises Caisado.

Chelsea na mataki na huɗu da maki 18 daga wasa 10 da ta buga a gasar.

Manchester United kuwa na mataki na 13 ds maki 12 daga wasa 10 da buga a gasar.

Ƙungiyar Liverpool ce ke kan ragamar gasar da maki 25 daga wasanni 10 da ta buga.